Máy mài góc DSM05-100B
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 850W |
| Điện áp | 220v - 50Hz |
| Tốc độ không tải | 13000 v/phút |
| Đường kính đá mài | Φ100mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.7kg |
| Bảo hành | 06 tháng |
CHÚNG TÔI CAM KẾT
- Hàng chính hãng 100%,
- Giá tốt nhất
- Sản phẩm đa dạng phong phú
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Dịch vụ trước và sau bán hàng chuyên nghiệp.
HOTLINE HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
Chi tiết sản phẩm
Máy mài góc DSM05-100B là sản phẩm lý tưởng dành cho các công việc gia công kim loại, xây dựng và sửa chữa nhờ công suất mạnh mẽ 850W, tốc độ không tải 13.000 vòng/phút và thiết kế nhỏ gọn. Với khả năng vận hành ổn định, độ bền cao, đây là trợ thủ đắc lực cho các thợ cơ khí, thợ xây dựng và cả người dùng gia đình.
1. Đặc điểm nổi bật của máy mài góc DSM05-100B
Công suất mạnh mẽ 850W: Giúp xử lý nhanh chóng các công việc mài, cắt kim loại, đá và nhiều vật liệu khác một cách dễ dàng.
Điện áp 220V - 50Hz: Đảm bảo nguồn điện ổn định, giúp máy hoạt động trơn tru và bền bỉ trong thời gian dài.
Đường kính đá mài 100mm: Phù hợp với nhiều loại công việc khác nhau, từ cắt kim loại, mài nhẵn đến đánh bóng bề mặt.