Máy cắt sắt DJG09-355
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 2600W |
| Điện áp | 220v - 50Hz |
| Tốc độ không tải | 3900 v/phút |
| Đường kính đá cắt | Φ355mm |
| Trọng lượng tịnh | 14.5 kg |
CHÚNG TÔI CAM KẾT
- Hàng chính hãng 100%,
- Giá tốt nhất
- Sản phẩm đa dạng phong phú
- Vận chuyển giao hàng toàn quốc
- Dịch vụ trước và sau bán hàng chuyên nghiệp.
HOTLINE HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
Chi tiết sản phẩm
Trong ngành cơ khí, xây dựng hay gia công kim loại, một chiếc máy cắt sắt sở hữu công suất mạnh mẽ, tốc độ cắt cao và độ bền vượt trội là yếu tố cần thiết để đảm bảo hiệu suất làm việc. Máy cắt sắt DJG09-355 là sự lựa chọn lý tưởng nhờ công suất 2600W, tốc độ không tải lên đến 3900 vòng/phút, cùng đường kính đá cắt Φ355mm giúp cắt nhanh, an toán và chính xác. Thiết bị được thiết kế với để máy và thân máy dày, chắc chắn, đảm bảo tính ổn định khi vận hành.
1. Đặc điểm nổi bật của máy cắt sắt DJG09-355
- Công suất mạnh mẽ 2600W: Giúp máy hoạt động bền bỉ, mạnh mẽ và dễ dàng cắt thép hay các thanh sắt có độ dày lớn.
- Đường kính đá cắt Φ355mm: Đường kính đá cắt giúp dễ dàng cắt các loại vật liệu kim loại có kích thước đa dạng.